Oya! Oya! Oya! So now, man, there’s been this almost and utterly similar silhouette of a situation that occasionally if not all the time signal to both select individuals or even concurrently a community of a country…yaani raia. Those mashinani pride filled individuals and people who really play a very key role when it comes to preserving  decent amount of friendly reach outs and select conversations while at the same time also posses a certain kind of fear-inducing potential to cause anarchy, chaos and utter annihilation of a timeline presently occupied a number of ne’er-do-wells. Just because they can, ok you tell me, si inaeza fanyika lakini kusema ukweli juu pata ile idhaa unakuwanga na mpango fulani ya kuwa na kiform kadogo hivi hivi kututuliza tukiwa all up and suffocating from unexpected and also unwarranted attentions form a side that is only actually bent on inducing fatal reactions to embracing stressful situations if they really aren’t that physically ready to prove and showcase control, you know, like trusting enough to constantly make sure that even if survival inakuwanga, they also need mile-far approved, if not really far-fetched, recognition and acceptance of bumpy roads and inviting cliffs…si unakumbuka vile Isaac (yule Newton yule) alitupimania sana na hiyo apple yake ikafanya aende kuchochana na hao machizi wake wengine (gang gang) ati hao ndo walikuwa na form kumbe ni kuboeka walikuwa wameboeka ile design ata sidhani jaba ingeeza make kutatua, juu kusema ukweli hao wasee kichwa ilikuwa ishalipuka maidhaa za tene bana, juu with all honesty angalia hiyo domino effect ya Baba Isaac vile imefanya hizi millenia zote zimekulika hapa na bado kuna mavitu nyingi hatuwezi na hatutawahi kujua. Nayo, juu si mnapata power, si mnapata pia the money, si mnapata the drugs, si mnapata the arms, si mnapata the kifo, si mnapata the insanity si mnapata the fear wasee wanakuwanga nayo….you know if f***ers wangepata vile saa zingine inakuwa reckless abandon, for the sake actually, na bado ukipata vile ungependa kuroroa yaani hadi matha wa huyo msee kuzama hapo rada iko, na hakuna drowning unajua…kuingia kutoka – rahisi; lakini, pia msisahau wale mamwes wetu wale wanakuwanga advocates wa ‘utumishi‘ or something of the sort…sijui…‘Pre-judicial Squad’ labda ama, ndo wasione ka hatuwezi tambua ukweli kutoka the uwongo juu shit inakuwanga na hectic situation yake, karibu kila kitu iko nayo, ndo maze, patience pays, right? Na sii tafadhali, hadi maze maidhaa ingine unakaanga chini mahali lakini hujui ni nini hiyo ulikuwa unadhani ungestumble upon, ukijifikiria kilomita ka 40 hivi unajiuliza maswali zenye haiezi eleweka, ka vile unakuwanga tu; hii planet si yako, huku raia yenye inachapanga lap na huku wanaeza cause a bit of a situation wakidhani hao ndo kusema kumbe, hiyo ngori yake alikuwa anajaribu kuclaim anapata tunakula ka mahamri…wait, no no, like that shawarma…shawarma…mnajua hiyo stand ya hapo Capital Centre, hapo tu, that’s one of maze, at least tuseme around that side of the apparent ‘metropolitan’ Nairobi, kumbe ni ocha siku hizi watu wanaenda, why? Yaani umeona unadai kukwamilia na hiyo swali unichokoze nayo…we zako labda ata at some point unapata zimeraruka yaani, unacheki, give or take vile tuseme, if (mate imetemwa usitie shaka, tuko na wewe) upatane na hiyo the double cabin upate ndo kutoka imetoka na hivyo stenje, just meandering here and there looking for the ‘apparent’, ‘hooligans’ wenye technically hiyo hooliganism yote is always borne out of desparation, what with na vile hawa ‘administration’ waamue kuenact the insurgence and the defence coupled with excessive force, punches, kicks,stomps, sijui rubber bullets, sijui lead bullets…unajua it’s getting a bit charged up and all that sijui, incursions still work sindio, we could approach the global humanitarian body, approach, stake our victimising card and request for technology for us, for our defence, for our lives…

 

Cheers!!!!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s